Jagoran Mai Samar da Bututun Karfe & Mai Kawo A China |

AWWA C213 FBE Rufin LSAW Karfe Ruwa Bututu

Takaitaccen Bayani:

Matsayin aiwatarwa: AWW AC213.
Nau'in kariyar lalata: FBE (Fusion Bonded Epoxy).

Iyakar Aikace-aikacen: Tsarin bututun ruwa na ƙarƙashin ƙasa ko na ƙarƙashin ƙasa.
Kauri mai rufi: Mafi ƙarancin mm 305 [mil 12].
Launi mai rufi: Fari, shuɗi, launin toka ko na musamman akan buƙata.
Uncoated tsawon karshen bututu: 50-150mm, dangane da bututu diamita ko aikin bukatun.
Abubuwan da ake amfani da su na bututun ƙarfe: LASW, SSAW, ERW da SMLS.

Cikakken Bayani

Tags samfurin

AWWA C213 FBE Rufin Rufin Karfe

AWWA C213 karfe ruwa bututushafi ne na FBE da aka yi amfani da shi a ciki da na waje na bututun ƙarfe don amfani da shi a cikin tsarin bututun ruwa na ƙarƙashin ƙasa ko ƙarƙashin ruwa.

Wannan shafi yana ba da kariya daga lalata kuma yana tabbatar da ingantaccen aiki na tsarin bututun mai na tsawon lokaci a cikin ƙasa ko ƙasa mai zurfi.

Nau'in Bututun Karfe Masu Aiwatar da su

LSAW, SSAW, ERW,SMLS, da sauransu.dangane da takamaiman bukatun aikin.

Girman Rage

Bututu na waje diamita ≥ 660mm [24in].Epoxy guduro rufi tare da damar zuwa bututu domin dubawa da kuma kiyayewa.

Hakanan diamita na bututun ƙarfe <660mm [24in] na iya zama dacewa, muddin akwai hanyar da ta dace don bincika amincin rufin ciki.

Menene FBE?

Fusion Bonded Epoxy (FBE)busasshen busasshen foda ne mai kashi ɗaya na thermosetting epoxy resin wanda, lokacin da zafi ya kunna shi, yana haifar da halayen sinadarai a saman bututun ƙarfe yayin kiyaye kaddarorinsa.

Epoxy foda zai ƙunshi abu mai haɗaɗɗen nau'i ɗaya wanda ya ƙunshi resin epoxy, wakili mai warkarwa, mai kara kuzari, mai filler, mai launi, wakili mai sarrafa kwarara, da mai hana UV.

AWWA C213 Abubuwan Jiki na kayan foda na epoxy

Abubuwan da za su bi ka'idodinAmintaccen Dokar Ruwan Sha.

Lokacin da ake buƙatar biyan NSF, kayan da ke hulɗa da ruwan sha za a ba su takaddun shaida zuwa NSF/ANSI/CAN Standard 61.

Matsakaicin Yanayin Aiki

Gabaɗaya, matsakaicin yawan zafin jiki na aikace-aikacen don sutura yana kusan65°C (150°F).Bugu da ƙari, an rage rayuwar sabis na sutura ta hanyar kiyaye yanayin zafi na dogon lokaci.

Tsarin Masana'antu

Lokacin da aka yi amfani da abubuwan da aka riga aka yi zafi ta hanyar feshin lantarki, gado mai ruwa ko feshin iska kuma daga baya an warke, foda na epoxy yana samar da suturar kariya iri ɗaya.

Takamammen ayyuka kamar haka:

Binciken Bututu da Magani

Filayen ba zai zama mara lahani da ke shafar samfur na ƙarshe ba, kamar burrs, gouges, da spatters weld, waɗanda za a iya cire su ta hanyar yashi.

kuma saman ba za su kasance ba tare da laka, fentin niƙa, kakin zuma, kwalta na kwal, kwalta, mai, mai, chlorides, da duk wani abu na waje ko gurɓataccen mai ƙonewa wanda zai iya ƙonewa a yanayin yanayin aikace-aikacen epoxy.Cire wuraren da ake iya gani na mai da mai ta hanyar shafa tare da kaushi wanda ba ya bari.

Shirye-shiryen Sama

Yi amfani da bushewar yashi don tsaftace tsatsa daga bututun ƙarfe.

Bukatun Muhalli na fashewa: Lokacin da zazzabi na bututun ƙarfe ya kasance 3°C (5℉) sama da zafin raɓa.

Tsabtace Tsabtace: Fannin bututun ƙarfe da aka lalatar zai kasance daidai da SSPC-SP10/NACE No. 2.

Tashin Sama: Zurfin hatsi a cikin kewayon 51-102 μm (mil 2.0-4.0) wanda aka auna daidai da ASTM D4417.Ana iya auna wannan tare da madaidaicin ƙirar anga ko mitar ƙirar anga.

Ƙunƙarar saman da ke da zurfi sosai ko kuma mai zurfi zai shafi aikin rufewar FBE na ƙarshe.

Lura: Da fatan za a lura da tazarar lokaci tsakanin ƙarewar yankewa da tsarin rufewa don guje wa tsatsawar walƙiya.

Tsabtace Iska

Za a yi amfani da iska mai gurɓataccen gurɓataccen iska don busa ƙura, ƙura, ko wani abu na waje daga shirye-shiryen bututun ta hanyar da ba ta shafi tsaftataccen wuri ba, sauran bututun da aka tsabtace, ko bututun da za a shafa ko a liƙa.

Bututu dumama

Zafin bututun ƙarfe ta amfani da tushen zafi wanda ba dole ba ne ya gurɓata saman bututun, amma kada ya wuce 274°C (525°F).

Yanayin zafi mai girma na iya canza kaddarorin jiki da halayen taurin karfe.

Za a iya auna zafin saman bututun ƙarfe ta amfani da alƙalami na ma'aunin zafi da sanyio ko ma'aunin ma'aunin zafi da sanyio.

Idan launin shudi ya faru, ya kamata a sanyaya bututu zuwa yanayin zafi kuma a sake fashewa.

Tsarin Rufewa

Ana shafa foda na FBE iri ɗaya a saman bututun ƙarfe mai zafi ta hanyar narkewar gado, feshin lantarki, ko feshin iska.

Ba dole ba ne a rufe ramuka, beveled, ko tushen saman saman FBE.

Lokacin da aka yi amfani da haɗin gwiwar roba-gasketed ko injuna na inji, epoxy ɗin zai ƙara zuwa ƙarshen bututu sai dai idan mai siye ya ƙayyade.

Sanyi

Ana iya yin sanyi da iska ko ruwa.

AWWA C213 PQT (Prequalification bukatun na epoxy tsarin)

PQTSayi AWWA C213 Water Transmission Steel Pipe a cikin ƙananan gwaji kafin siyan adadi mai yawa.Ana yin precanci ko gwaji don tabbatar da cewa samfur ko tsarin ya cika ƙayyadaddun inganci da ƙa'idodin aiki.
Wannan ya haɗa da gwajin dakin gwaje-gwaje, kimanta aikin, da sauran matakai.

AWWA C213 Prequalification bukatun na epoxy tsarin

Kammala Binciken Samfura

Bayyanuwa

The epoxy zai kasance gabaɗaya santsi.

The epoxy kada ya sami blisters, fasa, kumfa, delamination, ko wasu bayyane lahani.

Rashin lahani na kwaskwarima, kamar sags, dimpling, scuffing, labule, kan feshi, da/ko bawon lemu, ba za a yi la'akari da dalilin ƙi ko gyara ba.

Binciken lantarki don ci gaba (gwajin hutu mara ƙarancin ƙarfin wuta)

Ya kamata a bincika ci gaban sutura daidai da NACE SPO490.

Don rufitare da kauri na mils 20 (508 um) ko ƙasa da haka, za a yi amfani da na'urar gano ƙarancin wutar lantarki da aka saita a iyakar 75 V daidai da NACE SPO188.

Idan adadin bukukuwan ya zarce lambar da ke ƙasa za a buƙaci cirewa kuma a sake ƙera su.

Diamita na waje (OD) <14in (360 mm), 1 hutu/mita (3 ft).

Diamita na waje (OD) ≥ 14in (360 mm), 1 hutu/25 ft² (2.3 mm²).

Ɗauki hutun da aka bincika, gyara su, kuma a sake gwada su.

Adhesion

Ana iya samun mannewar epoxy ɗin da aka warke zuwa saman bututun ta hanyar tura kaifi mai kaifi ta hanyar epoxy akan saman bututun da yin amfani da motsin noma a ƙoƙarin cire epoxy ɗin daga saman bututun.

The epoxy ya kamata a cikakken manne da bututu a kan bututu da tabbaci tsayayya da aikin noma da kuma zama free of gaggautsa tarkace kuma hadu da wani.Adhesion rating na 1-3.

AWWA C213 FBE Rufin LSAW Karfe Ruwa-Mannewa

Kauri

A kauri daga cikin warke shafa shafi fim kada ta kasance kasa da 305um (12mil), ciki har da weld seams.

A cikin tsohuwar sigar AWWA C213, akwai iyakacin 406 um (16 mils) matsakaicin kauri mai rufi, wanda aka cire a cikin sabon sigar saboda wahalar samun wannan buƙatu yayin aiwatar da ainihin tsara.

Ƙarin Gwaji

Ana iya ƙayyade ƙarin gwaje-gwaje don tantance aikin epoxy.

1. Girke-girke porosity.

2. Interface porosity.

3. Binciken thermal (DSC).

4. Matsayi na dindindin (lanƙwasawa).

5. Jiƙan ruwa.

6. Tasiri.

7. Gwajin rushewar Cathodic.

Alama

Za a yi masa alama a fili tare da sunan masana'anta, nau'in abu, tsari ko lambar kuri'a, ranar ƙira, da yanayin ajiya.

Aikace-aikace

Musamman ga bututun samar da ruwa

Ana amfani da suturar waje don kare bututu daga lalata muhalli, yayin da ake amfani da suturar ciki don hana gurɓataccen ruwa, rage juriya, da tsawaita rayuwar bututu.Wadannan sutura suna taimakawa tabbatar da aminci da dorewar tsarin bututu, suna bin ka'idodin tsabta, da rage buƙatar kulawa.

Ka'idoji masu alaƙa

ANSI/AWWA C203: Rufin Kariyar Kwal-Tar da Rufe don Bututun Ruwa na Karfe.

ANSI/AWWA C209: Rufin Tef don Bututun Ruwa na Karfe da Kayan Aiki.

ANSI/AWWA C210: Liquid-Epoxy Coatings and Lining for Karfe Water Pipe da Fittings.

Amfaninmu

Botop Karfe babban Welded ne mai inganciCarbon Karfe Bututumasana'anta kuma mai kaya daga kasar Sin, kuma mai sarrafa bututun karfe maras sumul.

Botop Karfe yana da ƙaƙƙarfan sadaukarwa ga inganci kuma yana aiwatar da tsauraran sarrafawa da gwaji zuwatabbatar da amincin samfurin.Ƙwararrun ƙungiyar ta tana ba da mafita na musamman da goyan bayan ƙwararru, tare da mai da hankali kan gamsuwar abokin ciniki.Muna fatan yin aiki tare da ku.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka